A036478 Chatrium
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065990
เข้าชม :
ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Chatrium
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 122 sqm
Selling Price : 20,900,000
Reference ID : A036478
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Chatrium Riverside Condomimium
- 20,900,000 (171,311 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 122 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
91 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2779266)2 ห้องนอน122m2ชั้น 20฿18,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 590938)2 ห้องนอน122m2ชั้น 24฿20,600,000UPDATE !
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 566444)4 ห้องนอน251m2ชั้น 13฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2004266)2 ห้องนอน122.84m2ชั้น 26฿24,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2578656)2 ห้องนอน122m2ชั้น 11฿23,500,000UPDATE !
สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20250800074.Chatrium Riverside Condominium, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, วิวแม่น้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣2 ห้องนอน122m2ชั้น 10++฿23,500,000UPDATE !
ขายด่วน !! Chatrium Riverside Condominium, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 19++, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ระเบียงกว้าง !! Code C20260500023 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน122.8m2ชั้น 19++฿17,500,000NEW !
ขาย ! ชั้นสูง, ห้องทิศเหนือ, วิวแม่น้ำ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ห้องหายาก! Code C20251000013..Chatrium Riverside Condominium, 2 นอน , 2 น้ำ, แต่งครบ2 ห้องนอน135.88m2ชั้น 28++฿22,000,000UPDATE !
ขาย !! วิวแม่น้ำ, ชั้นสูง 22+, ห้องนั่งเล่นกว่าง, ระเบียงกว้าง!! Code C20251100032...Chatrium Riverside Condominium, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!2 ห้องนอน122m2ชั้น 22++฿16,500,000UPDATE !