🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5481455

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 1/6
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 2/6
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 3/6
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 4/6
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 5/6
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) / 2 ห้องนอน E038 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,600,000 (58,036 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
62.03 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท รัชดา จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 Life @ Ratchada (Ladprao 36) - ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36)

(FOR SALE)

รหัสทรัพย์ : E038

รายละเอียด

- อาคาร A

- พื้นที่ 62.03 ตร.ม.

- ชั้น 4

- 2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ

✨ ราคา 3.6 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50)

___________________________

📞สอบถาม / นัดชม

✨ Ratchada property

"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"

📲 Tel :

098-576-1050

💬 LINE : ratchada.12

✨ บ้านที่ใช่ เริ่มจากทีมที่เข้าใจ

บริการด้วยใจ มั่นใจในทุกดิลอสังหาฯ

❤️ เพราะเราไม่ได้มองเห็น "บ้านหลังหนึ่ง"

แต่เรามองเห็น "จุดเริ่มต้นของชีวิตใหม่"

รายละเอียด

  • Life @ Ratchada
  • 3,600,000 (58,036 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62.03 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life @ Ratchada

51 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life @ Ratchada

35 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที