ขาย ห้อง 2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5273807

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 1/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 2/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 3/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 4/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 5/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 6/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 7/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 8/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 9/10
รูป ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา, เพียง 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์ - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,900,000 (94,099 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
62.7 ตร.ม.

เดอะ นิช โมโน พีค บางนา บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย: 5,900,000 บาท

ประเภท: ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด เดอะ นิชโมโน พึค บางนา

ขนาด:  พื้นที่ห้อง 62.70 ตรม.

ที่ตั้ง: ซ. เดอะ นิช โมโน บางนา

สถานที่ใกล้เคียง: 1 กม. จากสถานี รฟฟ. ศรีเอี่ยม เยื้องห้าง Central Bangna และโรงพยาบาล ไทยนครินทร์

ติดต่อ: คุณสมศักดิ์ โทร. 0891470200 Line ID: j0891470200 หรือ คุณชาง โทร. และ Line ID: 0842160576

รายละเอียด

  • THE NICHE Mono Peak Bangna
  • 5,900,000 (94,099 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ นิช โมโน พีค บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

2.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.ไทยนครินทร์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.ไทยนครินทร์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE NICHE Mono Peak Bangna