ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4903486

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 1/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 2/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 3/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 4/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 5/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 6/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 7/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 8/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 9/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 10/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 11/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 12/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 13/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 14/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 15/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 16/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 17/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 18/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 19/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 20/21
รูป ขาย รีกัล อ่อนนุช ศรีนครินทร์ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สวนหลวง ร. 9 และ ซีคอนสแควร์ - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
2,550,000 (67,639 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
37.7 ตร.ม.

รีเกิล อ่อนนุช - ศรีนครินทร์ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โปรโมชั่นสุดคุ้ม!!! คอนโดรีกัล อ่อนนุช-ศรีนครินทร์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
- ทำเลทองบนถนนศรีนครินทร์ เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS สวนหลวง ร. 9 ซีคอนสแควร์ และพาราไดซ์ พาร์ค

- สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งฟิตเนส สระว่ายน้ำ Co-Working Space และห้องสำหรับเด็ก

- ห้องสวยทันสมัยพร้อมเข้าอยู่

- 2 ห้องนอน 38 ตร.ม. เริ่มต้นเพียง 2.55 ล้านบาท

คุ้มค่าทั้งอยู่อาศัยหรือลงทุน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดหมายการเยี่ยมชมได้ที่

กรุณาโทร +66 837821081 คุณพิริยะ ( ไทย / อังกฤษ )

+66 825915262 ( จีน / อังกฤษ )

รายละเอียด

  • Regal Onnut - Srinakarin
  • 2,550,000 (67,639 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเกิล อ่อนนุช - ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์
Elements Srinakarin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Elements Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Elements Srinakarin

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอสปาย ศรีนครินทร์
Aspire Srinakarin

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
The Escape Sukhumvit 101/1

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1
The Log @ Sukhumvit 101/1