รูป Elements Srinakarin - รูปที่ 1/19
รูป Elements Srinakarin - รูปที่ 2/19
รูป Elements Srinakarin - รูปที่ 3/19
รูป Elements Srinakarin - รูปที่ 4/19
รูป Elements Srinakarin - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Elements Srinakarin

อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ประเวศ กรุงเทพมหานคร5.0/5
62ยูนิตขาย
30ยูนิตเช่า

 คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ใจกลางศรีนครินทร์ ร่มรื่นกับพื้นที่สีเขียวภายในโครงการ เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า และพียง 130 เมตร สู่ซีคอนสแควร์ ห้องชุดราคาเดียวแบบ 1 ห้องนอน 1.39 ล้านบาท แลแบบ 2 ห้อง 1.99 ล้านบาท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 30 ห้อง และประกาศขาย 62 ห้อง

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1,058
2.4 เมตร
2013
40 บาท/ตร.ม.
7
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Srinakarin

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Srinakarin

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

The Trio Garden

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trio Garden

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Trio Garden

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Ninth Place

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Ninth Place

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Ninth Place

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sawasdee Bangkok

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Sawasdee Bangkok

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sawasdee Bangkok

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

St.Charm Condominium

ห่างไป 3.9 กม.

คอนโดให้เช่า St.Charm Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด St.Charm Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Pinnapa On Nut

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Pinnapa On Nut

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Pinnapa On Nut

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nirun Residence 5

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Nirun Residence 5

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nirun Residence 5

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Picha Pavilion

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Picha Pavilion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Picha Pavilion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sawasdee 1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sawasdee 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sawasdee 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,247 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,513 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 8.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,112 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,707 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,345 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,198 ประกาศ

ซีคอน ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 336 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,973 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 817 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,648 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,291 ประกาศ

บิ๊กซี มาร์เก็ต สวนหลวง

ห่างไป 5.1 กม.

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 341 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,456 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,136 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.25 - 43.11 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
นวรัตน์ ตั้งไพบูลย์

นวรัตน์ ตั้งไพบูลย์

20/09/2568

บรรยากาศดีมาก สงบ น่าอยู่ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ (ตึกจอดรถพิเศษ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, สระว่ายน้ำ, ห้องทำงานอเนกประสงค์ ดูแลความเรียบร้อยด้วยระบบนิติบุคคลมืออาชีพ อยู่แล้ว Happy มากๆ อัตราการปล่อยเช่าสูง ส่วนใหญ่เป็นน้อง นศ. ดุลิต ใกล้ห้างซีคอน แบบเดินเข้าห้างได้เลย เดินทางด้วย BTS ก็ง่าย สะดวกสบาย

(5)
Nut

Nut

13/02/2564

ส่วนกลางดี ทีเตาไฟฟ้า และเครื่องดูดควัน อยู่่ตรงข้ามกับซีคอนสแควร์ และ วิทยาลัยดุสิตธานี

(5)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

โครงการตั้งอยู่ในซอยสุภาพงษ์ 3 แยก 4 / ซอยศรีนครินทร์ 40 แขวงหนองบอน เขตประเวศ กทม. ตรงข้ามกับซีคอนสแควร์ และ วิทยาลัยดุสิตธานี เชื่อมต่อถนนศรีนครินทร์ และ ถนนสุขุมวิทได้ง่าย ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย ทั้งสายสีเหลือง และ รถไฟฟ้าสายสีเขียวที่เปิดใช้งานในปัจจุบัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
รูปภาพ #S5629 ให้เช่า Element Sirnagrindra

#S5629 ให้เช่า Element Sirnagrindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z015 ให้เช่าคอนโด ELEMENTS SRINAGARIN

#Z015 ให้เช่าคอนโด ELEMENTS SRINAGARIN

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1839 ให้เช่า Elements Srinagarindra

#S1839 ให้เช่า Elements Srinagarindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
58 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ8932 ให้เช่า Elements Srinakarin 🔥🔥 Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ8932 ให้เช่า Elements Srinakarin 🔥🔥 Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:39
รูปภาพ 🔺️ Elements Srinakarin🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย)

🔺️ Elements Srinakarin🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:33
รูปภาพ    🔥Elements Srinakarin🔥ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ 9,450 //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou

🔥Elements Srinakarin🔥ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ 9,450 //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.5 ตร.ม.
฿9,100/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:00
รูปภาพ ✅ ELMS115 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ELMS115 ✅ Line : @p2nproperty

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:02
รูปภาพ ✅ ELMS117 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ELMS117 ✅ Line : @p2nproperty

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66.8 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:02
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ MRT-สวนหลวง ร.9 (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-97439 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ MRT-สวนหลวง ร.9 (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-97439 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ MRT-สวนหลวง ร.9 (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-120663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ MRT-สวนหลวง ร.9 (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-120663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ BTS-อุดมสุข หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-76780 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ BTS-อุดมสุข หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-76780 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนรินทร์   17,999

ให้เช่า คอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนรินทร์ 17,999

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿17,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:41
รูปภาพ DL013311 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL013311 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL24060293 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24060293 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL008390 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL008390 ให้เช่าคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Elements ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ 2ห้องนอน ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Elements ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ 2ห้องนอน ( Line : @condo999 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:28
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ให้เช่าคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:45

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:45
รูปภาพ เช่าด่วน Elements Srinakarin | 1 นอน 40 ตร.ม. | ชั้น 3 | 10,000 บาท/เดือน | พร้อมอยู่

เช่าด่วน Elements Srinakarin | 1 นอน 40 ตร.ม. | ชั้น 3 | 10,000 บาท/เดือน | พร้อมอยู่

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ Elements Srinakarin 29.69 ตร.ม ชั้น 5 ใกล้ซีคอน ศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:33
P-117366 ต้องการขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ Soi Suphaphong 3 Yaek 4, Nong Bon, Prawet, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:10
📌 ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 6 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 63 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
63 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿87,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:02
ขายด่วน : โครงการ อีลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ : 1 ห้องนอน 37 ตรม (วิวสวน) ใกล้ซีคอนสแควร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿61,892 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30
🔺 ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 3 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿53,590 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:01
ขาย คอนโด Elements ศรีนครินทร์ ตรงข้ามซีคอน 1 นอน 37 ตร.ม. ตึก 6 ชั้น 8 วิวเมือง คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ตกแต่งพร้อมอยู่

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.08 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿64,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:00
DL25090532 ขายคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿75,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL25110556 ขายคอนโด อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
63 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿87,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
💥SL-9612💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์👉แอดไลน์ @seecondo

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿51,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:11
ขายคอนโด Elements ศรีนครินทร์  คอนโด แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 36.97 ตร.ม. ทำเลถนนศรีนครินทร์ ตรงข้ามกับซีคอนสแควร์

ขายคอนโด Elements ศรีนครินทร์ คอนโด แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 36.97 ตร.ม. ทำเลถนนศรีนครินทร์ ตรงข้ามกับซีคอนสแควร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.97 ตร.ม.
฿2,660,000
UPDATE !
(฿71,950 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 01:05
[ขายด่วน] คอนโดอิลีเม้นท์ ถูกที่สุดในโครงการ พร้อมผู้เช่า ทำเลศักยภาพ ใกล้ห้างสรรพสินค้า และรถไฟฟ้า MRT

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.36 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 16:32
#SC13570​​ 📌 ขาย | 🟦🟨อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39.21 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿53,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:09
คอนโดมิเนียม 44.47 ตร.ม. อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ 3 เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 2.3M

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
44.47 ตร.ม.
฿3,047,000
UPDATE !
(฿68,518 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:39
ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 6 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿53,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿59,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
ขายคอนโด อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ อาคาร 3 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดรถไฟศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿53,590 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
✅ คอนโดใกล้ MRT ศรีนครินทร์ วิวโล่ง เงียบสงบ เป็นส่วนตัว ✅ Elements Srinakarin อิลีเมนต์ ศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29.69 ตร.ม.
฿1,570,000
UPDATE !
(฿52,880 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:02
🔥 🔥 ขายด่วน คอนโดสวยราคาดี ✅ อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์ (Elements Srinakarin) ใกล้ MRT ศรีนครินทร์ 38

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿58,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Elements Srinakarin

แอสปาย ศรีนครินทร์

Aspire Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Srinakarin9 ประกาศ
ขาย Aspire Srinakarin17 ประกาศ
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรีโอ การ์เด้น

The Trio Garden

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Trio Garden2 ประกาศ
ขาย The Trio Garden18 ประกาศ
เดอะ นายน์ เพลส
เดอะ นายน์ เพลส

The Ninth Place

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Ninth Place12 ประกาศ
ขาย The Ninth Place2 ประกาศ
สวัสดี กรุงเทพ

Sawasdee Bangkok

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sawasdee Bangkok5 ประกาศ
ขาย Sawasdee Bangkok5 ประกาศ
เซนต์ ชาร์ม คอนโดมิเนียม

St.Charm Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
พิณนภา อ่อนนุช

Pinnapa On Nut

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Pinnapa On Nut2 ประกาศ
ขาย Pinnapa On Nut0 ประกาศ
นิรันดร์ เรสซิเดนซ์ 5

Nirun Residence 5

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Nirun Residence 50 ประกาศ
ขาย Nirun Residence 50 ประกาศ

Picha Pavilion

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Picha Pavilion0 ประกาศ
ขาย Picha Pavilion0 ประกาศ
สวัสดี 1

Sawasdee 1

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sawasdee 10 ประกาศ
ขาย Sawasdee 10 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play