ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5113855

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/12
รูป ขาย ราคาดีสุด Park Royal 3 พัทยา 76 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,600,000 (47,368 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
76 ตร.ม.

ปาร์ค รอยัล 3 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด::

- โครงการ Park Royal 3 ขนาด 76 ตร.ม. แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- อาคาร B ชั้น 4

- ห้องสภาพเยี่ยม เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งใหม่ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตรม./เดือน

- โครงการการตั้งอยู่ ซ.เขาพระตำหนัก 6 ใกล้หาดดงตาลและหาดจอมเทียน

ราคา: 3,600,000 บาท

ค่าธรรมเนียมการโอน : ฝ่ายละครึ่ง

ภาษี : ผู้ขาย

(งดนายหน้า)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515

Line: theprideperty

The Prideperty Co., Ltd.

https://theprideperty.com

นักลงทุนและนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับซื้อฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)

รายละเอียด

  • Park Royal 3
  • 3,600,000 (47,368 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี

ประกาศเช่า Park Royal 3

3 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Park Royal 3

16 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
Arcadia Beach Resort

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ทรีทอปส์ พัทยา
Treetops Pattaya

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ คลาวด์