✅ขาย ราคาดีมาก ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ Lumpini Condo Town Romklao-Suvannabhum ✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5977939
เข้าชม :
ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏠 ขายคอนโด | ลุมพินี คอนโด ทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ
📍 ตึก B1 | ชั้น 7 | ฝั่งด้านหลังอาคาร (เงียบ รับลม วิวดี)
─────────────────────
🛏️ Studio | 22 ตร.ม. | 1 ห้องน้ำ
✅ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที!
🪑 ของในห้องครบทุกชิ้น
❄️ แอร์ | 🛏️ เตียง | 👗 ตู้เสื้อผ้า | 📺 ทีวี
🔲 ไมโครเวฟ | 🧊 ตู้เย็น | 🛋️ โซฟา
🚿 เครื่องทำน้ำอุ่น | กระจกกั้นอาบน้ำ | มุ้งลวด | ผ้าม่าน
─────────────────────
📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก
✈️ ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
🚐 มีรถตู้รับ–ส่ง แอร์พอร์ตลิงค์ลาดกระบัง & สนามบิน
🏪 มี 7-Eleven หน้าโครงการ
─────────────────────
🔐 ความปลอดภัยเหนือระดับ
🔑 Key Card Access เข้าโครงการ
📷 CCTV & รปภ. 24 ชม.
🌿 สังคมคุณภาพ ไม่แออัด มีความเป็นส่วนตัวสูง
─────────────────────
💰 ราคา 980,000 บาท
📋 ค่าโอนคนละครึ่ง
⚡ ราคาต่ำกว่าล้าน! ห้องพร้อมอยู่ ไม่ต้องซื้อเพิ่มอะไรอีกเลย
BES 1721
📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a viewing
📱 โทรศัพท์ (Call)
📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)
📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)
📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)
📞 06-5090-7257 (Office)
💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)
📍 WhatsApp : +66 94 946 3652
📍 WeChat : kuanghuiagent
💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)
👉 Add Line : https://lin.ee/65lt6tU
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥
รายละเอียด
- Lumpini Condo Town Romklao - Suvarnabhumi
- 980,000 (44,545 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B1
- สตูดิโอ
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร
45 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A3 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง2 ห้องนอน44m2ชั้น 7฿1,960,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง1 ห้องนอน21m2ชั้น 4.0฿1,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร A2 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21.70 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง1 ห้องนอน21.7m2ชั้น 4.0฿1,050,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า - สุวรรณภูมิ อาคาร B1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Airport Link ลาดกระบัง1 ห้องนอน22m2ชั้น 7฿1,090,000UPDATE !
DL26020585 ขาย คอนโดมิเนี่ยม (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน22m2ชั้น 7฿1,100,000UPDATE !

ขาย Lumpini CondoTown Romklao–Suvarnabhumi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า–สุวรรณภูมิ) ราคา 1.12 ลบ. ขนาด 22.09 ตร.ม. ชั้น 3 วิวแอร์พอร์ตลิงก์1 ห้องนอน22m2ชั้น 3฿1,120,000UPDATE !
sss402 ขาย คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ ร่มเกล้า – สุวรรณภูมิ Lumpini Condotown Romklao-Suvarnabhumi1 ห้องนอน21.54m2ชั้น 4฿1,090,000UPDATE !
ขาย 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ราคาดีมว๊ากก✨ ลุมพินีคอนโดทาวน์ ร่มเกล้า-สุวรรณภูมิ 43 ตร.ม. เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า ใกล้สนามบิน ✈️2 ห้องนอน43m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ