ขาย รหัส PP001 คอนโด Knightsbridge Prime สาทร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5925327
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย รหัส PP001 คอนโด Knightsbridge Prime สาทร
ห้องขนาด 26.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 17 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตร.ม.
ราคา 3.6 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 3,600,000 (138,462 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
709 ประกาศเช่า
240 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ KnightsBridge Prime Sathorn 🔥MD-260285471 ห้องนอน31m2ชั้น 20-25฿5,390,000UPDATE !
ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร MD-952651 ห้องนอน30m2ชั้น 24฿4,990,000UPDATE !
ขายคอนโด KnightsBridge Prime Sathorn ชั้นสูง วิวโล่ง 1 ห้องนอน พลัส แต่งครบ จบพร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย (SW002155)1 ห้องนอน31m2ชั้น 23฿5,500,000UPDATE !
For sale Knightsbridge Prime Sathorn Duplex 2นอน ห้องมุมแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ วิวดีมาก LH-SW0005422 ห้องนอน55m2ชั้น 40฿9,700,000UPDATE !
ขายคอนโด KnightsBridge Prime Sathon ห้อง duplex ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001241)1 ห้องนอน44m2ชั้น 33฿6,900,000UPDATE !
ขายคอนโด KnightsBridge Prime Sathorn Duplex 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (SW001458)2 ห้องนอน44m2ชั้น 26฿8,140,000UPDATE !
ขายคอนโดไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร duplex 1นอน ชั้นสูง ใกล้ BTS ช่องนนทรี - SW0018221 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000UPDATE !
ขายคอนโดไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร Duo Space 1นอน ชั้นสูง ใกล้ BTS ช่องนนทรี - SW0019861 ห้องนอน44m2ชั้น 33฿7,725,000UPDATE !
ขาย Knightsbridge Prime Sathorn DUPLEX ห้องมุม ชั้น 30 เนื้อที่ 44.54 ตรม. ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 6.99 ลบ.1 ห้องนอน44.54m2ชั้น 30฿6,990,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด Knightsbridge Prime สาทร เพียง 6.19 ล้าน 🚝 ใกล้ BTS ช่องนนทรี1 ห้องนอน37.95m2ชั้น 30฿6,190,000UPDATE !