✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨ ราคา 8,000,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5540362

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨  ราคา 8,000,000 บาท - รูปที่ 1/4
รูป ✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨  ราคา 8,000,000 บาท - รูปที่ 2/4
รูป ✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨  ราคา 8,000,000 บาท - รูปที่ 3/4
รูป ✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨  ราคา 8,000,000 บาท - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
8,000,000 (131,148 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
61 ตร.ม.

มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย มาเอสโตร 39 ✨ 

CD-090519

ราคา 8,000,000 บาท

🏠 ขนาด 61 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

📞 Call: 093-824-5566

📱 Line: @jsarealestate

💬 WhatsApp: +66 93-824-5566

🌐 www.jsa.co.th

✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨

#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate

รายละเอียด

  • Maestro 39 Sukhumvit 39
  • 8,000,000 (131,148 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Maestro 39 Sukhumvit 39

80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.1 กม.

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.3 กม.