ขาย ซีล บาย แสนสิริ เอกมัย 2 ห้องนอน สวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS เอกมัย สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4792160
เข้าชม :
ซีล บาย แสนสิริ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขนาด 65 ตรม.
ชั้น 10
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
ใกล้ BTS เอกมัย
สนใจแอตไลน์ครับ มีแอตด้วยครับ
@841qqlnr
โทร.097-153-2826
รายละเอียด
- Ceil by Sansiri
- 8,600,000 (132,308 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
163 ประกาศเช่า
73 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1720144)2 ห้องนอน62m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีล บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 373714)2 ห้องนอน65.5m2ชั้น 10฿8,600,000UPDATE !
46.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน46.7m2ชั้น 9฿6,600,000UPDATE !

65.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน65m2ชั้น 12฿10,500,000UPDATE !

33.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน33.3m2ชั้น 10฿4,860,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

2 กม.
3.9 กม.
2.6 กม.
0 กม.
3.9 กม.
3.7 กม.
4.3 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ceil by Sansiri
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)

![ให้เช่า Siamese Exclusive Sukhumvit 31 ราคา 100,000 บาท [MKr251225]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260223/o1szawk7ZxH8vo8Q3sPj.jpg?width=486&height=360)