🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง ! Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5874421

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า ! วิวเมือง, ชั้นสูง 13+, เพดานสูง !  Code C20230100183..Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,000,000 (129,702 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
61.68 ตร.ม.

ซีล บาย แสนสิริ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 สำหรับขาย - เช่า !! วิวเมือง, ชั้นสูง 13++, เพดานสูง !! 🔥 Code C20230100183..........Ceil by Sansiri, 2 ห้องนอน Duplex, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ekkamai 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน Duplex 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 61.68 ตร.ม.

- วิวเมือง

- เพดานสูง

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 13++

- ตกแต่งสวย

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 8,000,000 บาท

- ราคาเช่า 36,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #ceilbysansiri #btsekkamai

รายละเอียด

  • Ceil by Sansiri
  • 8,000,000 (129,702 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 13++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61.68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ceil by Sansiri

163 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ceil by Sansiri

69 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42

1.5 กม.