ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5588765

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโดเดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 61.17 ตรม ทำเลสะดวกสบาย ห้องมุมสวย - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,200,000 (101,357 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
61.17 ตร.ม.

เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายคอนโด

เดอะทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น

The Tree Rio Bang-Aor Station ห้องมุมวิวสวย

ราคา 6,200,000 บาท (เพียง 101,357 บ./ตร.ม.)

พื้นที่ใช้สอย: 61.17 ตร.ม. | ชั้น 14 | 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

รายละเอียดห้อง:

  • ห้องมุมโล่ง โปร่ง รับวิวแม่น้ำบางส่วน
  • ขนาดใหญ่ 61.17 ตร.ม. ฟังก์ชันลงตัว อยู่สบาย
  • Built-in ครบทั้งห้อง สไตล์โมเดิร์น พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด
  • ห้องนั่งเล่นกว้าง แยกโซนครัว / ครัวปิด
  • ระเบียงกว้าง รับลมดี
  • ปัจจุบันมีผู้เช่าแล้ว เหมาะสำหรับนักลงทุนรับรายได้ทันที

🚆 จุดเด่นทำเล:

  • ติด MRT บางอ้อ – เดินเพียง 150 เมตร
  • ตรงข้ามโรงพยาบาลยันฮี – เดินข้ามถนนถึง
  • เข้า-ออกเมืองสะดวก ทั้งทางด่วนศรีรัช และถนนจรัญสนิทวงศ์
  • ใกล้สถานที่สำคัญหลายแห่ง เช่น:
  • โรงพยาบาลยันฮี – 1 นาที
  • รัฐสภาใหม่ – ประมาณ 10 นาที
  • เกาะเกร็ด / พระราม 7 / บางซื่อ – ไม่เกิน 10-15 นาที
  • Gateway บางซื่อ, Tesco Lotus, Makro
  • ใกล้ท่าเรือบางอ้อ สำหรับเดินทางทางน้ำ
  • ใกล้มหาวิทยาลัย เช่น ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ, ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต (เดินทางต่อเดียว)

✅ เหมาะสำหรับ:

  • ผู้ซื้อเพื่ออยู่อาศัยเอง – ห้องกว้าง อยู่สบาย เงียบสงบ
  • นักลงทุน – ห้องมีผู้เช่าแล้ว เก็บรายได้ทันที
  • คนทำงานในโซนจรัญสนิทวงศ์ / บางพลัด / บางซื่อ / บางกรวย
  • ผู้ปกครองซื้อให้ลูกหลานอยู่ระหว่างเรียนมหาวิทยาลัย

ราคาขาย 6,200,000 บาท (เพียง 101,357 บ./ตร.ม.)

เช่า 25,000 บาท ต่อเดือน

สามารถนัดเข้าชมสถานที่จริงได้ทุกวัน สนใจราคาคุยกันได้

สนใจติดต่อ : นฤมล ครั่งฝา (เกียว)

เบอร์มือถือ : 0636696545

Line Id : kyonarumon

E-mail :

nkrangfha@gmail.com

Estate corner Agency รับฝาก ซื้อ-ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณายินดีจัดหาสินเชื่อให้ฟรี

EstateCornerAgency.com

รายละเอียด

  • The Tree RIO Bang - Aor Station
  • 6,200,000 (101,357 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
333 Riverside

2.9 กม.

คอนโดให้เช่า 333 Riverside

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด 333 Riverside

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

logo โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
Chateau in Town Charansanitwong 96/2

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะทรี พริวาต้า
The Tree Privata

3.8 กม.

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า
City Home Ratchada - Pinklao

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81
De LAPIS Charan 81

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที