คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5544373

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 1/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 2/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 3/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 4/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 5/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 6/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 7/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 8/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 9/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 10/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 11/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 12/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 13/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 14/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 15/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 16/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 17/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 18/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 19/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 20/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 21/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 22/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 23/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 24/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 25/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 26/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 27/28
รูป คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M - รูปที่ 28/28
ดูรูปทั้งหมด 28 รูป
4,399,000 (77,515 บาท/ตร.ม.)
56.75 ตร.ม.

เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
* ขนาดพื้นที่ : 56.75 ตร.ม.
* Location : เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
* ราคา : 4,399,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • The Stage Taopoon - Interchange
  • 4,399,000 (77,515 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 56.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
Rich Park @Taopoon Interchange