ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5869098

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 1/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 2/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 3/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 4/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 5/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 6/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 7/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 8/9
รูป ขาย คอนโด บ้านกาญจ์กนก3 เจ็ดยอด,ใกล้ห้างเมญ่า, มช. - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,999,000 (41,653 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.

บ้านกาญจน์กนก 3 164 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ไม่ติดทรัพย์ค่ะ  

คอนโดBaan Karnkanok 3 กาญจน์กนกคอนโด 3

โซน เจ็ดยอด #ใกล้ห้างเมย่า 3 กม. 

ขนาด 72 ตรม. ชั้น3 

ห้องมุม 

เพียง 2.99 ล้านบาท โอนคนครึ่งค่ะ 

ระบบอินเทอร์เน็ต

ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

...................

Please​ Contact ; Phung

Tel.0946935153

ID Line ; @dlive (ใส่แอด@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือกดเพิ่มเพื่อนคลิ๊กที่ลิงค์นี้ค่ะ

https://lin.ee/yGDfeDs

FB page; ขายหรือให้เช่า คอนโดเชียงใหม่ Condo Chiangmai by dliveproperty

#ขายบ้านมือหนึ่ง #ขายบ้านมือสอง

#ขายที่ดินเชียงใหม่ #คอนโดเชียงใหม่

#ขายบ้านเชียงใหม่ #ขายคอนโดเชียงใหม่

#รับฝากที่ดินบ้านคอนโดขายและให้เช่า C.kat

#ให้เช่าบ้าน  #ให้เช่าคอนโด phorn.pd

รายละเอียด

  • Baan Karnkanok 3
  • 2,999,000 (41,653 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Baan Karnkanok 3

164 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ประกาศเช่า Baan Karnkanok 3

0 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้านกาญจน์กนก 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
One Plus Jed yod 1,2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ทรัมส์ 1
Trams 1

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไพร์ม สแควร์
Prime Square

2.9 กม.

logo โครงการ ฮิลทาเนีย เชียงใหม่
Hilltania Chiang Mai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เจซี ฮิลล์ เพลส