[ขาย] คอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา (Notting Hill sukhumvit-Praksa)
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5640572
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
1,340,000 (57,021 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
23.5 ตร.ม.
นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษา เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
[ขาย] คอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา
🚆 ใกล้ BTS แพรกษา เพียง 800 เมตร มีรถรับ-ส่งจากโครงการไป BTS ฟรี
🔹 1 ห้องนอน, ขนาด 23.5 ตร.ม. ชั้น 8
🔸 เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ
💵 ราคาขาย 1.34 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
☎️สนใจติดต่อทาง inbox
หรือ Line ID : ka_jae
หรือ Line Official : @719uqere
หรือ TikTok : EstateSeekerbyJP
บริการรับฝาก เช่า/ขาย บ้าน/คอนโด
ผู้ที่ต้องการหา เช่า/ซื้อ บ้าน/คอนโด สามารถติดต่อได้ ไม่เสียค่าใช้จ่าย
สามารถดูห้องเพิ่มเติมได้ที่ Facebook : Estate Seeker by JP
- Notting Hill Sukhumvit - Praksa
- 1,340,000 (57,021 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23.5 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ประกาศเช่า Notting Hill Sukhumvit - Praksa
49 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Notting Hill Sukhumvit - Praksa
46 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษา
🍃OwBook180725🍃 🏢 ขายคอนโดรีโนเวทใหม่! สวย พร้อมอยู่ ราคาดี 📍 Notting Hill Sukhumvit - Praksa1 ห้องนอน40m2ชั้น 3฿2,500,000UPDATE !
ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit - Praksa ตกแต่งใหม่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ2 ห้องนอน40m2ชั้น 3฿2,500,000UPDATE !
Owner post รับนายหน้าค่าคอมเต็ม 3% 🏢 ขายด่วนนน คอนโดรีโนเวทใหม่! สวย พร้อมอยู่ ราคาดี 📍 Notting Hill Sukhumvit - Praksa2 ห้องนอน40m2ชั้น 3฿2,500,000UPDATE !
ให้ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท-แพรกษา อาคาร ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 23.57 ตรม ใกล้ Robinson สมุทรปราการ1 ห้องนอน23.57m2ชั้น 30฿1,900,000UPDATE !