รูป Origin Plug & Play E22 Station - รูปที่ 1/17
รูป Origin Plug & Play E22 Station - รูปที่ 2/17
รูป Origin Plug & Play E22 Station - รูปที่ 3/17
รูป Origin Plug & Play E22 Station - รูปที่ 4/17
รูป Origin Plug & Play E22 Station - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Origin Plug & Play E22 Station

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
2ยูนิตขาย
33ยูนิตเช่า

Origin Plug & Play E22 Station บนทำเลสุขุมวิท-สมุทรปราการ ที่ใกล้กับรถไฟฟ้า BTS สายลวด ในระยะเดินสบาย ๆ นั่งต่อเดียวถึง CBD ใจกลางเมือง แถมเลี้ยงสัตว์ได้ นอกจากนั้นยังมาพร้อมกับ Facilities ที่ครบครันจัดเต็ม ภาพรวมแล้วโครงการนี้ถือว่าเป็นอีกตัวเลือกหนึ่งที่ไม่ควรมองข้าม ครบครันทั้งเรื่องการใช้ชีวิตและการเดินทางที่สะดวกสบาย มีแหล่งอำนวยความสะดวกสบายต่าง ๆ ที่ครบครัน และยังเป็นทำเลแห่งอนาคตที่พร้อมจะเติบโตไปได้อีกไกล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 33 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Plug & Play E22 Station

ชื่ออื่นๆ

  • Origin ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น
  • The Origin Plug & Play Sukumvit - Sailuat
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
998
4.20 เมตร
2023
- บาท/ตร.ม.
1
31

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9038ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Notting Hill Sukhumvit - Praksa

ห่างไป 6.5 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Narongchai Condo

ห่างไป 8.4 กม.

คอนโดให้เช่า Narongchai Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Narongchai Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sirithaphon Condo Town

ห่างไป 8.7 กม.

คอนโดให้เช่า Sirithaphon Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sirithaphon Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lertmongkolthong

ห่างไป 9.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lertmongkolthong

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lertmongkolthong

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The President Sukhumvit - Samutprakarn

ห่างไป 7 กม.

คอนโดให้เช่า The President Sukhumvit - Samutprakarn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The President Sukhumvit - Samutprakarn

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Origin Sukhumvit - Praksa

ห่างไป 6.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Origin Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Origin Sukhumvit - Praksa

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS สายลวด

ห่างไป 8.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สายลวด

มีประกาศให้เช่า 136 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สายลวด

มีประกาศขาย 8 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยเทคนิคสมุทรปราการ

ห่างไป 12.1 กม.

วิทยาลัยการอาชีพพระสมุทรเจดีย์

ห่างไป 35.8 กม.

รร.สตรีสมุทรปราการ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 523 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศขาย 226 ประกาศ

รร.สมุทรปราการ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 160 ประกาศ

โรบินสัน สมุทรปราการ

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 361 ประกาศ

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 825 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 267 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้านครหลวง เขตสมุทรปราการ

ห่างไป 3.2 กม.

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างไป 11.1 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 2,007 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 592 ประกาศ

นิคมบางปู(เหนือ)

ห่างไป 17.2 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางปู(เหนือ)

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางปู(เหนือ)

มีประกาศขาย 90 ประกาศ

รพ.สมุทรปราการ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 819 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 256 ประกาศ

รพ.เปาโล เมโมเรียล สมุทรปราการ

ห่างไป 5.3 กม.

รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

มีประกาศขาย 159 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom (Smart Closet)

ความสูงเพดาน 4.20 เมตร

ขนาดห้อง -

1 Bedroom (Smart Closet)  floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
รูปภาพ ✨Origin Plug&Play E22 Station✨ ติด BTS สายสีเขียว สถานีสายลวด 0 เมตร* 🔥ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่🔥 วิวแม่น้ำและทะเล ที่สวยที่สุดในสมุทรปราการ EXCLUSIVE

✨Origin Plug&Play E22 Station✨ ติด BTS สายสีเขียว สถานีสายลวด 0 เมตร* 🔥ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่🔥 วิวแม่น้ำและทะเล ที่สวยที่สุดในสมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:45
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5649

🍀 ให้เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5649

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
รูปภาพ DL26050041 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น  (Origin Plug & Play E22 Station) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050041 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น (Origin Plug & Play E22 Station) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🔺 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🎊 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🚩 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

🎉 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

📌 ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ โรบินสัน สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ (F2510167) ให้เช่า คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก&เพลย์ สายลวดสเตชั่น  ชั้น 4 ขนาด 22 ตร.ม.

(F2510167) ให้เช่า คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก&เพลย์ สายลวดสเตชั่น ชั้น 4 ขนาด 22 ตร.ม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่า Origin Plug & Play E22 Station 🏡 9,500 พร้อมอยู่‼️BTS สายลวด #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B662

ให้เช่า Origin Plug & Play E22 Station 🏡 9,500 พร้อมอยู่‼️BTS สายลวด #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B662

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:15
รูปภาพ #R5292 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play E22 Station

#R5292 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play E22 Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.7 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9109 🎉 010269 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play E22 Station

#R9109 🎉 010269 ให้เช่าคอนโด Origin Plug & Play E22 Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (2)

🏢 ขายคอนโด : Origin Plug & Play E22 Station (ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12038

🏢 ขายคอนโด : Origin Plug & Play E22 Station (ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12038

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22.68 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿87,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น ใกล้ BTS สายลวด (ID 2068354)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.4 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Origin Plug & Play E22 Station

นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษา
นอตติ้งฮิลล์ สุขุมวิท - แพรกษา

Notting Hill Sukhumvit - Praksa

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ณรงค์ชัย คอนโด

Narongchai Condo

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Narongchai Condo0 ประกาศ
ขาย Narongchai Condo0 ประกาศ

Sirithaphon Condo Town

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เลิศมงคลทอง

Lertmongkolthong

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Lertmongkolthong0 ประกาศ
ขาย Lertmongkolthong0 ประกาศ
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น

THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by