DL26020432 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น (THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5796434
เข้าชม :
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
DL26020432 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น (THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 22 ตรม.
-อาคาร ชั้น 15
****ราคา 1,700,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION
- 1,700,000 (77,273 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
106 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น E22 สเตชั่น ใกล้ BTS สายลวด (ID 2778403)1 ห้องนอน22.2m2ชั้น 25฿1,600,000UPDATE !
🔥 ขาย! คอนโด The Origin E22 Station ห้องมุม วิวสวย (เจ้าของขายเองหรือเปลี่ยนสัญญากัน) 🔥1 ห้องนอน26m2ชั้น 13฿2,200,000
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น E22 สเตชั่น ใกล้ BTS สายลวด (ID 1531483)1 ห้องนอน26.31m2ชั้น 10฿2,090,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ
ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit - Praksaมีคอนโดขาย 46 ประกาศ

8.4 กม.
8.7 กม.

9.2 กม.

12.1 กม.
35.8 กม.
3.8 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
8.3 กม.
6.7 กม.
7.2 กม.
7.3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
17.2 กม.
14 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง