ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5497432

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 1/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 2/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 3/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 4/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 5/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 6/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 7/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 8/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 9/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 10/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 11/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 12/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 13/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 14/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 15/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 16/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 17/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 18/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 19/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 20/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 21/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 22/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 23/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 24/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 25/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 26/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 27/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 28/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 29/30
รูป ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639 - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
120,000,000 (373,832 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
ชั้น 50
321 ตร.ม.

แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 321 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿373,832/ตรม.)

รายละเอียด

  • Magnolias Ratchadamri Boulevard
  • 120,000,000 (373,832 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 50
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 321 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 985 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม