#A124231 ✅ 6/4/69 ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5951581

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124231 ✅ 6/4/69  ขายคอนโด Silom Suite 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
15,000,000 (131,880 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 18
113.74 ตร.ม.

สีลม สวีท บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124231 ✅ 6/4/69

ขายคอนโด Silom Suite 

สีลม สวีท

รูปแบบห้อง 3+1 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 18 ขนาด 113.74 ตรม.

ราคาขาย 15 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

มีระเบียงทิศใต้ ทั้งหมด 3ระเบียง 

ที่จอดรถ 2 คัน (มีสิทธิเช่าที่จอดรถเพิ่มได้อีก2คัน คันละ10,000บาท/ปี)

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/136cvdFuRzcmDnbK7

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Silom Suite
  • 15,000,000 (131,880 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 18
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 113.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Silom Suite

58 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Silom Suite

36 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สีลม สวีท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 586 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 280 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn