รูป Magnolias Ratchadamri Boulevard - รูปที่ 1/4
รูป Magnolias Ratchadamri Boulevard - รูปที่ 2/4
รูป Magnolias Ratchadamri Boulevard - รูปที่ 3/4
รูป Magnolias Ratchadamri Boulevard - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Magnolias Ratchadamri Boulevard

แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ดปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
46ยูนิตขาย
98ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใจกลางของมหานครกรุงเทพ ด้วยทำเลที่ดีที่สุด ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ราชดำริ ประมาณ 260 เมตร ออกแบบโดยได้แรงบันดาลใจจากกลีบดอกแมกโนเลีย ทำให้มีความโดดเด่นอ่อนช้อยสวยงาม เปิดมุมมองเพื่อชื่นชมทัศนียภาพมุมสูงของกรุงเทพฯได้จากทุกยูนิต บนทำเลทองผืนสุดท้ายของถนนราชดำริ ภายในโครงการเพียบพร้อมด้วยส่วนบริการเพื่อการพักอาศัยระดับไฮเอนด์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 98 ห้อง และประกาศขาย 46 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Magnolias Ratchadamri Boulevard
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
316
3.0 เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
1
60
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1872ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 468 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 338 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Pyne by Sansiri

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

BTS สยาม

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 901 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,910 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,111 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,669 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,751 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,619 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,993 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษร วิลเลจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษร วิลเลจ

มีประกาศให้เช่า 1,125 ประกาศ

ประกาศขาย เกษร วิลเลจ

มีประกาศขาย 301 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,280 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,625 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,305 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,205 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,948 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,672 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,384 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,172 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,057 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,593 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,500 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 48.00 - 60.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (97)

ดูประกาศทั้งหมด (97)
รูปภาพ #A124351 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124351 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Magnolias Ratchadamri Boulevard📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
55.91 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2075744)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2075744)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
58 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2751642)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2751642)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
108 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1979990)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1979990)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
82 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2675376)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2675376)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
321 ตร.ม.
฿600,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ  Magnolias Ratchadamri Boulevard ✨ Stunning Decorated with Best Price ⭐

Magnolias Ratchadamri Boulevard ✨ Stunning Decorated with Best Price ⭐

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4x
88 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ 🍀🍀🍀Luxury condo💖 ให้เช่า📍แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด🌹 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10797

🍀🍀🍀Luxury condo💖 ให้เช่า📍แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด🌹 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10797

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
89 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
รูปภาพ ✨ ให้เช่า แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ✨    ราคา 75,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ✨ ราคา 75,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40+
88 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ 🔥80K🔥 -  นอน มีอ่าง 80.92 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ ทำเลดี ใกล้ BTS ราชดำริ 300 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

🔥80K🔥 - นอน มีอ่าง 80.92 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ ทำเลดี ใกล้ BTS ราชดำริ 300 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
80.92 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
รูปภาพ 🔥2 นอน มีอ่าง วิวสนามกอล์ฟ สวยมาก ทำเลดี BTS ราชดำริ 300 ม. และ BTS ชิดลม 400 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

🔥2 นอน มีอ่าง วิวสนามกอล์ฟ สวยมาก ทำเลดี BTS ราชดำริ 300 ม. และ BTS ชิดลม 400 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
108 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
รูปภาพ 🔥45K🔥 - 1 นอน มีอ่าง วิวสนามกอล์ฟ สวยมาก ทำเลดี BTS ราชดำริ 300 ม. และ BTS ชิดลม 400 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

🔥45K🔥 - 1 นอน มีอ่าง วิวสนามกอล์ฟ สวยมาก ทำเลดี BTS ราชดำริ 300 ม. และ BTS ชิดลม 400 ม. ที่คอนโด Magnolias Ratchadamri Boulevard / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
58.3 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
รูปภาพ For rent Magnolias Ratchadamri Boulevard ชั้นสูง 20up 56.04 sq.m. 1 bedroom @45,000 Baht

For rent Magnolias Ratchadamri Boulevard ชั้นสูง 20up 56.04 sq.m. 1 bedroom @45,000 Baht

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20 - 30
56.04 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:22
รูปภาพ Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for rent

Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.5 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for rent

Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
82 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for rent

Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
52 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Magnolia Ratchadamri  ติดบีทีเอสราชดำริ (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Magnolia Ratchadamri ติดบีทีเอสราชดำริ (Rt-01)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
75 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149383 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด BTS-สถานีราชดำริ ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149383 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
85 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2744473)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
86.88 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿166,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
321 ตร.ม.
฿120,000,000
UPDATE !
(฿373,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2755699)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
80.92 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿191,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2621676)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
89 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿146,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2744497)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
89 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿303,371 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
For Sale Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องเดียวในโครงการ ที่มี Layout แบบนี้ ได้วิวเมืองกรุงเทพที่สวยงาม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา@80 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 50 - 60
321.45 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿248,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:22
For Sale Magnolias Ratchadamri Boulevard ห้องหน้ากว้าง ขนาดใหญ่ @17.23 MB

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20 - 30
59.93 ตร.ม.
฿17,230,000
UPDATE !
(฿287,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:22
Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.5 ตร.ม.
฿12,625,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿235,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.58 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿197,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.55 ตร.ม.
฿10,312,000
UPDATE !
(฿203,996 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
87 ตร.ม.
฿25,300,000
UPDATE !
(฿290,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
87 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿159,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
87 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿159,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
82.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

82.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
82.5 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿303,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
50.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

50.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50.5 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿142,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1907639

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 50
321 ตร.ม.
฿120,000,000
UPDATE !
(฿373,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด 1098156

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿240,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Magnolias Ratchadamri Boulevard

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi338 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi106 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri94 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri47 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230