ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5831650

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 1/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 2/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 3/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 4/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 5/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 6/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 7/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 8/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 9/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 10/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 11/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 12/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 13/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 14/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 15/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 16/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 17/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 18/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 19/20
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
69,500,000 (213,846 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 14
325 ตร.ม.

เดอะ ลีเจนด์ ศาลาแดง บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 325 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿69,500,000 (฿213,846/ตรม.)

รายละเอียด

  • The Legend Saladaeng
  • 69,500,000 (213,846 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 14
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 607 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn