ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5497288

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 1/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 2/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 3/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 4/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 5/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 6/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 7/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 8/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 9/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 10/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 11/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 12/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 13/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 14/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 15/16
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 1895988 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
24,000,000 (101,695 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 18
236 ตร.ม.

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 236 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿101,695/ตรม.)

รายละเอียด

  • D.S. Tower 1 Sukhumvit 33
  • 24,000,000 (101,695 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 18
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 236 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
D.S. Tower 1 Sukhumvit 33

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก