ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5989527

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 5836226 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
7,261,000 (157,848 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 33
46 ตร.ม.

แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿7,261,000 (฿157,848/ตรม.)

รายละเอียด

  • Aspire Sukhumvit - Rama 4
  • 7,261,000 (157,848 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 33
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Sukhumvit - Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที