DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5386786

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 1/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 2/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 3/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 4/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 5/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 6/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 7/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 8/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 9/10
รูป DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,450,000 (115,179 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
56 ตร.ม.

แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25090032 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เเอสปาย สุขุมวิท - พระราม4 (Aspire Sukhumvit - Rama4) พร้อมเข้าอยู่

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 56 ตารางเมตร

- ชั้น 10

****ราคา ขาย : 6,450,000 บาท****

===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive

Tel : 0638692663

LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

Deeliveproperty company limited.

--------------------------------

รายละเอียด

  • Aspire Sukhumvit - Rama 4
  • 6,450,000 (115,179 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Sukhumvit - Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท - พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48