ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 6204485
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5996229
เข้าชม :
รูเนะสุ ทองหล่อ 5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿8,900,000 (฿202,319/ตรม.)
รายละเอียด
- Runesu Thonglor 5
- 8,900,000 (202,319 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43.99 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
126 ประกาศเช่า
45 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5
ขายพร้อมผู้เช่า C20251100021...Runesu Thonglor 5 1 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ 6.XX ล้านเท่านั้น !!1 ห้องนอน33.37m2ชั้น 1 - 5฿6,900,000UPDATE !
🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33.37m2ชั้น 29++฿6,870,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

3.5 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
0 กม.
5.4 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
4.8 กม.
0 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Runesu Thonglor 5
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[เจ้าของลดราคาด่วน! รูเนะสุ ทองหล่อ 5 เขตวัฒนา P-131050] วิวสระสวย สไตล์ญี่ปุ่น 7 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202309/20230926/CaoTthgAPJGomkSeZeF2.jpg?width=486&height=360)

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)