ขายพร้อมผู้เช่า C20251100021...Runesu Thonglor 5 1 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ 6.XX ล้านเท่านั้น !!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5606899
เข้าชม :
รูเนะสุ ทองหล่อ 5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
@BTS Thonglor
รายละเอียดห้อง
- 1 ห้องนอน 1 ห้องนำ้
- ขนาด 33.37 ตร.ม.
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- มีห้องเก็บของ
- ราคาขาย 6,900,000 บาท
การันตีราคาดีที่สุด 💯💯
………………………………………………………………………………………………………………
นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ
📞Tel: +66 981466400
📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)
✅Whatsapp: +66 981466400
🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT
📩Email: sales.smartmove@gmail.com
………………………………………………………………..………….………….………….
💫Where your best move is a Smart Move.
………………………………………………………………..………….………….………….
#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT
Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain
#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #runesuthonglor5 #condothonglor
รายละเอียด
- Runesu Thonglor 5
- 6,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 33,000 บาท/เดือน ถึง 01/03/2026) (206,773 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 00
- 1 - 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
126 ประกาศเช่า
45 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รูเนะสุ ทองหล่อ 5
💎ขายคอนโดใจกลางทองหล่อ Runesu Thonglor 5 ทำเล Prime ยูนิตน้อย เงียบสงบ น่าอยู่มาก🌆2 ห้องนอน43.9m2ชั้น x฿10,440,000UPDATE !
ขายคอนโด รูเนะสุ ทองหล่อ 5 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ สถาบันปรีดีพนมยงค์2 ห้องนอน48m2ชั้น 6฿11,000,000UPDATE !
🔥ขาย- เช่าด่วน !! 🔥 Runesu Thonglor 5, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 29++ !! Code C20251100021 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33.37m2ชั้น 29++฿6,870,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

2.7 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
0 กม.
5.4 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
4.8 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Runesu Thonglor 5
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[เจ้าของลดราคาด่วน! รูเนะสุ ทองหล่อ 5 เขตวัฒนา P-131050] วิวสระสวย สไตล์ญี่ปุ่น 7 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202309/20230926/CaoTthgAPJGomkSeZeF2.jpg?width=486&height=360)