ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5871004

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 6091625 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
6,900,000 (158,621 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
43.5 ตร.ม.

ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค บนทำเลของ คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ต.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿6,900,000 (฿158,621/ตรม.)

รายละเอียด

  • RHYTHM Charoennakhon Iconic
  • 6,900,000 (158,621 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 407 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที