คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สาทร ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4005871

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สาทร  ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/4
รูป คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สาทร  ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/4
รูป คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สาทร  ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/4
รูป คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สาทร  ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
4,270,000 (104,146 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
41 ตร.ม.

ไฮฟ์ สาทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-133130

ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ สาทร ซอย วนวรรณ 1 คลองต้นไทร คลองสาน

41 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 16 

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :ขายพร้อมเฟอน์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป

สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี BTSรถไฟฟ้าวงเวียงใหญ่ BTSรถไฟฟ้าสะพานตากสิน ทางด่วนสาทร เทสโก้ โลตัส เอ๊กเพรส โรงเรียนนานาชาติอินเตอร์เนชั่นแนลไพโอเนียรส โรงพยาบาลตากสิน 

จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี ระยะ 440 เมตร BTSรถไฟฟ้าวงเวียงใหญ่ ระยะ 920 เมตร BTSรถไฟฟ้าสะพานตากสิน ระยะ 1.4 กม. ทางด่วนสาทร ระยะ 2.3 กม. ตั้งอยู่บน 87 ถนน กรุงธนบุรี แขวง คลองต้นไทร เขต คลองสาน เทสโก้ โลตัส เอ๊กเพรส ระยะ 770 เมตร โรงเรียนนานาชาติอินเตอร์เนชั่นแนลไพโอเนียรส ระยะ 420 เมตร โรงพยาบาลตากสิน ระยะ 1.9 กม. 

ราคาขาย 4270000 บาท

BTSรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี BTSรถไฟฟ้าวงเวียงใหญ่ BTSรถไฟฟ้าสะพานตากสิน ทางด่วนสาทร เทสโก้ โลตัส เอ๊กเพรส โรงเรียนนานาชาติอินเตอร์เนชั่นแนลไพโอเนียรส โรงพยา

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร : 085-592-2897 

Line Id : @easythaihome

E-mail : easythaihome@gmail.com

Website : easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent

รายละเอียด

  • Hive Sathorn
  • 4,270,000 (104,146 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Hive Sathorn

102 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hive Sathorn

36 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮฟ์ สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร