ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 1715196
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6048796
เข้าชม :
ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 22.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿2,875,000 (฿127,778/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿13,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI
- 2,875,000 (127,778 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
187 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ
📌 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ1 ห้องนอน23m2ชั้น 18฿2,490,000UPDATE !
DL26031170 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ (THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน38m2ชั้น 18฿3,690,000UPDATE !
DL25120513 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ (THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน33m2ชั้น 4฿3,190,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 60523482 ห้องนอน38m2ชั้น 18฿3,850,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 57005931 ห้องนอน22.61m2ชั้น 16฿3,040,000UPDATE !
🚨 ขายขาดทุน 1 ล้าน! The Origin ลาดพร้าว-บางกะปิ | 2 ห้องนอน ติด MRT ต่ำกว่าประเมิน 1.2 ล้าน ซื้อแล้วมีส่วนต่างทันที2 ห้องนอน35m2ชั้น 18฿3,590,000UPDATE !
#SC12290 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน38m2ชั้น 18฿3,965,500UPDATE !
#SC13646 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน23m2ชั้น 18฿2,390,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1594162)2 ห้องนอน35m2ชั้น 18฿4,490,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1702727)2 ห้องนอน35.45m2ชั้น 21฿6,590,000UPDATE !