✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨ ราคา 11,340,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5737313

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 11,340,000 บาท - รูปที่ 1/4
รูป ✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 11,340,000 บาท - รูปที่ 2/4
รูป ✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 11,340,000 บาท - รูปที่ 3/4
รูป ✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨  ราคา 11,340,000 บาท - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
11,340,000 (210,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
54 ตร.ม.

ควินน์ สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขาย ควินน์ สุขุมวิท 101 ✨

CD-026443

ราคา 11,340,000 บาท

🏠 ขนาด 54 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

📞 Call: 093-824-5566

📱 Line: @jsarealestate

💬 WhatsApp: +66 93-824-5566

🌐 www.jsa.co.th

✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨

#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate

รายละเอียด

  • Quinn Sukhumvit 101
  • 11,340,000 (210,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10+
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Quinn Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103