ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5912377

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 1/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 2/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 3/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 4/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 5/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 6/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 7/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 8/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 9/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 10/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 11/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 12/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 13/14
รูป ขาย 🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! 📍 โครงการ Ideo Morph 38 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
6,900,000 (191,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.

ไอดีโอ มอร์ฟ 38 68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🐶🐱 Pet Friendly Duplex ใจกลางทองหล่อ! ห้องสวย รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่

📍 โครงการ Ideo Morph 38

🚆 เพียง 300 เมตร จาก BTS ทองหล่อ

✨ ห้อง Duplex 2 ชั้น เพดานสูง Double Volume โปร่งโล่ง อยู่สบายสุดๆ

🐾 เลี้ยงสัตว์ได้แบบเปิดเผย (Rare Item ในย่านนี้!)

💰 ราคา

ขาย: 6.9 ล้านบาท (รวมค่าคอม 3%)

เช่า: 33,000 บาท/เดือน (สัญญา 1 ปี)

เช่า 6 เดือน: 39,000 บาท/เดือน

📅 พร้อมเข้าอยู่: 2 พ.ค. (นัดดูห้องได้)

🏡 รายละเอียดห้อง

ขนาด 36 ตร.ม. (Duplex 2 ชั้น ต่อเติมแล้ว)

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ชั้น 7 วิวสวย

🌿 สิ่งอำนวยความสะดวก

รถตุ๊กๆไฟฟ้า รับ-ส่ง BTS 24 ชม.

สระว่ายน้ำ | ฟิตเนส | ซาวน่า

สวนหย่อม | Lounge

ที่จอดรถ

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. + CCTV

เข้าออกด้วย Fingerprint / Face Scan

📍 ทำเลทอง ใกล้ทุกไลฟ์สไตล์

Emporium – 1.6 กม.

EmQuartier – 1.6 กม.

Gateway Ekamai – 1.4 กม.

Samitivej Sukhumvit Hospital – 1.8 กม.

Benjakitti Park – 3.9 กม.

🔥 เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง และลงทุนปล่อยเช่า

✨ ทำเลทอง + เลี้ยงสัตว์ได้ + Duplex = หายากมากในทองหล่อ!

📞 สนใจนัดชมได้เลยค่ะ 🤍

ติดต่อ: K.Nan / AG 

Tel : 065-536-2429

Line : @258bgvtx

https://lin.ee/Ft9ERcc

(Code:MCS0088)

#คอนโดทองหล่อ #PetFriendlyCondo #DuplexCondo #IdeoMorph38 #คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ #คอนโดสุขุมวิท #คอนโดใกล้BTS #ลงทุนอสังหา #คอนโดปล่อยเช่า #ThonglorLiving #LuxuryCondoBKK

รายละเอียด

  • IDEO Morph 38
  • 6,900,000 (191,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Morph 38

68/1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Morph 38

124 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Morph 38

39 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ มอร์ฟ 38

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.4 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที