🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5970262

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 1/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 2/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 3/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 4/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 5/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 6/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 7/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 8/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 9/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 10/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 11/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 12/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 13/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 14/15
รูป 🏢 ขาย City Villa Lat Phrao 🍃 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
1,080,000 (32,727 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.

ซิตี้ วิลล่า บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขาย City Villa Lat Phrao

📍 ตึก D2 ชั้น 7 | 33 ตร.ม.

💰 ราคา 1.08 ล้านบาท (รวมโอน)

✨ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

💸 ไฮไลต์นักลงทุน

✔ มีโอกาสเงินเหลือประมาณ 200,000 บาท*

✔ ทำเลปล่อยเช่าง่าย ใกล้ BTS

✔ เหมาะอยู่เองก็ได้ ลงทุนก็คุ้ม

(*ขึ้นอยู่กับวงเงินอนุมัติของธนาคาร)

✅ จุดเด่น

ห้องสภาพใหม่ 100% ไม่ต้องซื้อเฟอร์เพิ่ม

ใกล้ BTS ลาดพร้าว 101 / มหาดไทย

ใกล้ Imperial World / Foodland

เข้าออกได้ทั้งลาดพร้าวและรามคำแหง

บรรยากาศเงียบสงบ ปลอดภัย

🛋️ เฟอร์ครบ

เตียง / ตู้ / โซฟา / ครัว / แอร์ / โต๊ะทำงาน ครบจบในห้องเดียว

📞:สนใจติดต่อสอบถาม🏡

📲:091-945-6935 K.First

📲:084-298-7094 K.Saifah

📩:@firstclassestate

🌇First Class Estate มือ 1 บริหารงานมืออาชีพ รับฝากเช่า ฝากขาย อสังหาริมทรัพย์ทั่วกรุงเทพ ฯ และปริมณฑล✨

รายละเอียด

  • City Villa
  • 1,080,000 (32,727 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า City Villa

19 ประกาศเช่า

ประกาศขาย City Villa

92 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ วิลล่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
The Niche Citi Ladprao 130

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111