ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก ลาส โคลินาส Las Colinas

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5583612

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 1/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 2/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 3/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 4/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 5/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 6/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 7/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 8/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 9/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 10/11
รูป ขาย 3 ห้องนอน 240.1 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่ ใจกลางอโศก  ลาส โคลินาส Las Colinas  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
27,900,000 (116,202 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
ชั้น 34
240.1 ตร.ม.

ลาส โคลินาส วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

1 ห้องครัว ห้องครัวใหญ่มาก

ขนาดห้อง 240.1 ตร.ม.

ชั้น 34 ทิศ ใต้

ตกแต่งสไตล์ modern contemporary

อยู่ใจกลางอโศกแต่วิวไม่ได้บล็อค ได้วิวเฉียงๆสวนเบญ

ห้องใหญ่สามารถอยู่เป็นครอบครัวได้

สะดวกสบาย เดินทางง่ายในเมือง

ห้องตกเเต่งสวยงาม พร้อมเข้าอยู่

จอดรถ fix 2คัน

ราคา 27.9 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/ywRQqWZMyFagSmAs8

=================================

ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร

064-182-6999

สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate

https://lin.ee/luSfAxh

สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate

https://lin.ee/K5iYwEr

=================================

ESID-00912

รายละเอียด

  • Las Colinas
  • 27,900,000 (116,202 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 34
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 240.1 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Las Colinas

89 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Las Colinas

47 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลาส โคลินาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที