ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5074234

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 1/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 2/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 3/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 4/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 5/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 6/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 7/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 8/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 9/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 10/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 11/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 12/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 13/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 14/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 15/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 16/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 17/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 18/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 19/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 20/21
รูป ปล่อยขาย The Lumpini 24 Mini Penthouse สวยหรู ลักชู พร้อมอยู่ได้เลย - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
39,900,000 (362,727 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 46
110 ตร.ม.

เดอะ ลุมพินี 24 108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002389

คอนโด 5 ดาวพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกและวิวที่น่าทึ่ง

คอนโดสุดหรูแห่งใหม่ที่สูงที่สุดในสุขุมวิท 24 ห่างจากเอ็มดิสทริกต์ 700 ม. พร้อมรถรับส่ง

โลเคชัน: BTS สถานีพร้อมพงษ์

ขนาด:110 ตรม.

ชั้น:46 ยูนิตมุมวิวแม่น้ำ

(ชั้นบนสุด 4602 หรือ 120/427) มีเพียง 2 ยูนิตบนชั้น 46

ประเภทห้อง: 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

ราคาขาย: 39,900,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สัญญาเช่าขั้นต่ำ1ปี

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มี คอนโด The Lumpini 24 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • The Lumpini 24
  • 39,900,000 (362,727 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 120/427
  • 46
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 110 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Lumpini 24

108 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Lumpini 24

581 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Lumpini 24

210 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลุมพินี 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 625 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วีธารา สุขุมวิท 36
Vtara Sukhumvit 36

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
The Emporio Place