ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5413634

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 1/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 2/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 3/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 4/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 5/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 6/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 7/8
รูป ขาย 1 ห้องนอน 31.5 ตร.ม. ไอ คอนโด สุขาภิบาล iCondo Sukhapiban 2  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,390,000 (44,127 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
31.5 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาดห้อง 31.5 ตร.ม.

ชั้น 7 ตึก A 1

มีเฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน โซฟา

เคาร์เตอร์ครัว พร้อมซิงค์ล้างมือ

ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องปรับอากาศ

ไมโครเวฟ เเละ ผ้าม่าน

มีที่จอดรถได้ 1 คัน

ห้องพร้อมเข้าอยู่

ราคาเพียง 1.39 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/h6wo3ZaEtuGUdgRr6

====================== 

สนใจติดต่อ คุณนริส 

 0992478822 

Line ID: @superbestate

Line ID: naris1490 

https://page.line.me/superbestate

=========================

ESID-00852 

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhapiban 2
  • 1,390,000 (44,127 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย
Unio Ramkhamhaeng - Serithai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

logo โครงการ ไอคอนโด เสรีไทย กรีนสเปซ
iCondo Serithai Green Space

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ อินซิโอ
Incio

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง - วงแหวน
Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที