ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6000522

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
990,000 (43,043 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.

อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง - วงแหวน สะพานสูง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง 147/2 คอนโดรีโนเวทใหม่

ขนาด 23 ตรม.ชั้น 7 ห้องมุม วิวไม่บล็อค 

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แบ่งกั้นห้องเป็นสัดส่วน

ติดถนนรามคำแหง ติดมอร์เตอร์เวย์บางนา บางประอิน

เดินทางสะดวก 

ราคา 990,000 บาท

โทร. 093 465 5397

Line OA : @rehouse มี @ ด้วยนะคะ

หรือ Click : https://line.me/ti/p/~@rehouse

รายละเอียด

  • Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean
  • 990,000 (43,043 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง - วงแหวน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2
I CONDO Sukhapiban 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ไมล์สโตน แอท เสรีไทย
MileStone @ Serithai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลีฟวิ่ง เพลส รามคำแหง
Living Place Ramkhamhaeng

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศรีราม คอนโดมิเนียม
Sriram Condominium

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เปี่ยมสุข คอนโดมิเนียม