🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5463875

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 1/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 2/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 3/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 4/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 5/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 6/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 7/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 8/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 9/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 10/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 11/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 12/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 13/14
รูป 🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9683  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,390,000 (44,767 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
31.05 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C9683 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,390,000 บาท

🌑 ขนาด: 31.05 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 7 | - | ตึก - | ทิศตะวันออก 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhapiban 2
  • 1,390,000 (44,767 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.05 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย
Unio Ramkhamhaeng - Serithai

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ไอคอนโด เสรีไทย กรีนสเปซ
iCondo Serithai Green Space

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ อินซิโอ
Incio

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส รามคำแหง - วงแหวน
Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไมล์สโตน แอท เสรีไทย