#Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5753307

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 1/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 2/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 3/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 4/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 5/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 6/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 7/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 8/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 9/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 10/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 11/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 12/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 13/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 14/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 15/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 16/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 17/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 18/19
รูป #Z4401💥 290169 🔥 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya  - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
15,000,000 (145,730 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
102.93 ตร.ม.

รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา สัตหีบ ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z4401💥 290169 ขายคอนโด Reflection Jomtien Beach Pattaya 

รีเฟลคชั่น จอมเทียนบีช พัทยา
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 102.93 ตรม.
ชั้น 19 ตึก B เลขที่ห้อง 98/201
ราคาขาย 15,000,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/xLMhVgvsnVQuGsMRA?g_st=ic

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z4401💥 290169 Condo for Sale: Reflection Jomtien Beach Pattaya

Reflection Jomtien Beach Pattaya
2 Bedrooms, 2 Bathrooms
Size: 102.93 sq.m.
Floor 19, Building B, Unit 98/201
Selling Price: 15,000,000 THB
Fully Furnished
Transfer fees split equally between buyer and seller.

Map
https://maps.app.goo.gl/xLMhVgvsnVQuGsMRA?g_st=ic

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z4401💥 290169 公寓出售:Reflection Jomtien Beach Pattaya

兩室兩衛

面積:102.93 平方米

樓層:B棟19層,單位號:98/201

售價:15,000,000 泰銖

家具齊全

過戶費由買賣雙方各負擔一半。

地圖 
https://maps.app.goo.gl/xLMhVgvsnVQuGsMRA?g_st=ic

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Reflection Jomtien Beach Pattaya
  • 15,000,000 (145,730 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 19
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 102.93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน
Lumpini Seaview Jomtien

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
Lumpini Park Beach Jomtien

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เดอะ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ พัทยา
The Venetian Signature Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เอสปันญ่า คอนโด รีสอร์ท พัทยา
Espana Condo Resort Pattaya

1.6 กม.