#Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5668573

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 1/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 2/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 3/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 4/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 5/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 6/7
รูป #Z3789💥 221268 🔥 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,550,000 (107,576 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.

เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ 404/31 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3789💥 221268 ขายคอนโด The Key Sathon-Charoen Rat

เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 33 ตรม.
ชั้น 15
ราคาขาย 3,550,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ 
เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน ตู้เย็น ไมโครเวฟ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/he12pict63BLGTwX7?g_st=ic

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3789💥 221268 Condo for Sale: The Key Sathon-Charoen Rat

The Key Sathon-Charoen Rat
Room Type: 1 Bedroom, 1 Bathroom
Room Size: 33 sq m
Floor: 15
Selling Price: 3,550,000 THB
Furniture:
Appliances: Air conditioner, Electric stove + hood, Refrigerator, Microwave
Transfer fees split equally

Map
https://maps.app.goo.gl/he12pict63BLGTwX7?g_st=ic

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3789💥 221268 公寓出售:The Key Sathon-Charoen Rat

The Key Sathon-Charoen Rat

房型:一室一衛

面積:33 平方米

樓層:15層

售價:3,550,000 泰銖

家具:

電器:空調、電爐+抽油煙機、冰箱、微波爐

過戶費均攤

地圖 
https://maps.app.goo.gl/he12pict63BLGTwX7?g_st=ic

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • The Key Sathorn - Charoenrat
  • 3,550,000 (107,576 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Key Sathorn - Charoenrat

404/31 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์
Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์
The Room Sathorn - St.Louis

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระแม่มารี - สาทร