P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5341668

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/7
รูป P-29699 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ แอท สาทร 10 Si Lom, Bang Rak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,490,000 (135,208 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท สาทร 10 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔖รหัสทรัพย์: P-29699

48 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น: 5 วิวสวน

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ามี: ตามภาพ : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

Ⓜ️🚄อยู่ใกล้: BTSรถไฟฟ้าช่องนนทรี BTSรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ BTSรถไฟฟ้าศาลาแดง ทางด่วนสาทร เดอะซิตี้วีว่า เทสโก้โลตัส ยูเซ็นเตอร์ ห้างสรรพสินค้าริเวอร์ซิตี้ วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาลัยเซนต์หลุยส์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี รงพยาบาลบางรัก

💰฿ราคาขาย: 6,490,000 บาท

👉👉👉** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

➡️➡️➡️สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ⬅️⬅️⬅️

☎️โทร: 085-592-2897 

📟Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก👉 http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧E-mail:

easythaihome@gmail.com

🌐Website: easythaihome.com

👍Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 🙏🙏🙏

🏷️#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 🏷️

รายละเอียด

  • Life @ Sathorn 10
  • 6,490,000 (135,208 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Life @ Sathorn 10

84 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life @ Sathorn 10

40 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท สาทร 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร