#Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5565528

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 1/6
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 2/6
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 3/6
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 4/6
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 5/6
รูป #Z3094💥 071168 🔥 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,290,000 (121,852 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง 244/1 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3094💥 071168 ขายคอนโด Centric Ratchada-Huai Kwang

เซ็นทริค รัชดา-ห้วยขวาง
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 27 ตรม.
ชั้น 6 
ราคาขาย 3,290,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/HD4pQHNCWPowdBAZA?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3094💥 071168 Condo for sale: Centric Ratchada-Huai Kwang

Centric Ratchada-Huai Kwang
1 bedroom, 1 bathroom
27 sq m
6th floor
Sale price: 3,290,000 baht
Fully furnished
Transfer fee: split 50/50

Map
https://maps.app.goo.gl/HD4pQHNCWPowdBAZA?g_st=ipc

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3094💥 071168 公寓出售:Centric Ratchada-Huai Kwang

Centric Ratchada-Huai Kwang

一室一衛

27 平方米

6樓

售價:3,290,000 泰銖

家具齊全

過戶費:雙方各負擔一半

地圖 
https://maps.app.goo.gl/HD4pQHNCWPowdBAZA?g_st=ipc

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • Centric Ratchada - Huai Khwang
  • 3,290,000 (121,852 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Centric Ratchada - Huai Khwang

244/1 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก
Life Ratchadapisek

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ คริส รัชดา 17
The Kris Ratchada 17

0.8 กม.