The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3905297

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 1/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 2/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 3/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 4/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 5/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 6/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 7/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 8/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 9/10
รูป The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
14,000,000 (234,624 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
59.67 ตร.ม.

ดิ อิสสระ สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Introducing The Issara Sathorn – an iconic new project in Sathorn that defines modern living. Own a piece of tomorrow with our anticipated 2023 completion 2-bedroom condo for sale, spanning 59.67 sqm. Immerse yourself in innovation, indulge in premium amenities, and embrace the dynamic heartbeat of the city. Elevate your lifestyle amidst Bangkoks evolving skyline – only at The Issara Sathorn.

Usable Area 59.67 Sqm., 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
Fully fitted, Anticipated completion in 2023
BTS Chong Nonsi
The selling price starts at 14,000,000
Please contact us for more details

HF-9391
MS7652

รายละเอียด

  • The Issara Sathorn
  • 14,000,000 (234,624 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1x+
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59.67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Issara Sathorn

30 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อิสสระ สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 699 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร