The Extro Phayathai Rangnam【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ชีวิตเหนือระดับในเมือง พร้อม Facilities แบบครบจบในโครงการเดียว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5050202
เข้าชม :
ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HRTEPR002 》
【1 BED 1 BATH】Size : 32.00 m² | Floor : 8
💸 RENT : ฿ 29,900 / month
💸 SELL : ฿ 6.89 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- THE EXTRO Phayathai - Rangnam
- 6,890,000 (215,313 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-1X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
177 ประกาศเช่า
34 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท–รางน้ำ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 1275325)1 ห้องนอน35.09m2ชั้น -฿8,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท–รางน้ำ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2191159)1 ห้องนอน38m2ชั้น 20฿9,000,000UPDATE !
THE EXTRO Phayathai–Rangnam 1 Bedroom 1 Bathroom ราคาพิเศษ 6.99 Mb.**1 ห้องนอน32m2ชั้น 11-20฿6,990,000UPDATE !
THE EXTRO Phayathai–Rangnam 2 Bedrooms 2 Bathrooms Special price 14 Mb.** คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ**2 ห้องนอน58m2ชั้น 11-20฿14,000,000UPDATE !
🎯The Extro Phayathai - Rangnam 🎯 ห้องสวย แต่งโมเดิร์น พร้อมอยู่ ใกล้ Bts อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ1 ห้องนอน32.69m2ชั้น 1x฿6,990,000UPDATE !
🔥 ขายด่วน !!🔥The Extro Phayathai-Rangnam, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 10++ !! Code C20240600032, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน32.69m2ชั้น 10++฿6,990,000UPDATE !

32.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท1 ห้องนอน32.6m2ชั้น 8฿7,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 188 ประกาศ

4.2 กม.
4 กม.
2 กม.
4.6 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
3.5 กม.
3.9 กม.
2.6 กม.
4.4 กม.
4 กม.
4.3 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
3.3 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
4.6 กม.
3.8 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
4.8 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
3.3 กม.
0 กม.