ขาย รื่นฤดี คอนโดมิเนียม ห้องสวย เฟอร์ครบ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ DS3000 | Line @Dstay
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055124
เข้าชม :
รื่นฤดี คอนโดมิเนียม วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ห้องสวยน่าอยู่ เฟอร์ครบ ราคาดี | Code DS3000
โครงการ: Ruenrudee Condominium
รายละเอียดห้อง:
• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
• ขนาด 52 ตร.ม.
• ราคา: 3,600,000 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก:
• สระว่ายน้ำ
• ฟิตเนส / ห้องออกกำลังกาย
• ลิฟต์
• ที่จอดรถ
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
• CCTV
• ระบบ Key Card / Access Control
• Lobby
สถานที่ใกล้เคียง:
• Central Embassy
• CentralWorld
• Terminal 21 Asok
• Siam Paragon
• Villa Market Ploenchit
• Lumphini Park
การเดินทาง:
• ใกล้ BTS เพลินจิต
รายละเอียด
- Ruenrudee Condominium
- 3,600,000 (69,231 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
12 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รื่นฤดี คอนโดมิเนียม

LTHC12783- Ruenrudee Condo FOR SALE Size 105 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 8.9 MB3 ห้องนอน105m2ชั้น 7+฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รื่นฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2830202)2 ห้องนอน44m2ชั้น 5฿3,100,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

3.4 กม.
6.3 กม.
4.8 กม.
5.9 กม.
2.4 กม.
3 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
4.5 กม.
0 กม.
2 กม.
2.6 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
0 กม.
2.8 กม.
6.1 กม.
3.8 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.9 กม.
2.3 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ruenrudee Condominium
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)