Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน 671260

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5497933

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 1/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 2/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 3/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 4/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 5/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 6/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 7/8
รูป Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
18,500,000 (355,769 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.

โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย! For Sale Noble Ploenchit* 1 นอน ห้องสวย แต่งครบ ห้องหายาก 18.5 MB!! มีห้องอาบน้ำส่วนตัวที่มี built-in ตู้เสื้อผ้าที่มีคุณภาพและวิวเมือง หันหน้าออกไปทางโรงแรม Okura, BTS มุมสวยโล่ง ปลอดโปร่ง พร้อมวิวเมืองที่สวยงามจากระเบียงซึ่งทำให้สายลมเย็นเวลา อาคาร B ชั้น 28 ทัศนียภาพสวย ไม่มีอาคารบดบังทัศนียภาพ ระเบียงหันไปทางเซนทรัลแอมบลาสซี่ สถานฑูตอังกฤษ มีลิฟต์ส่วนตัวภายในห้อง พร้อมพื้นที่ห้องรับแขก ห้องครัว ห้องรับประทานอาคาร ระเบียง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก คลับเฮาส์ สระว่ายน้ำ พื้นที่สวนร่มรื่นขนาดใหญ่ ทำเลดีติดสถานีนถไฟฟ้า BTS เพลินจิต ใกล้ทางขึ้น-ลงทางด่วนเพลินจิตเพียง 200 ม. ใกล้ห้างสรรพสินค้าเซนทรัลแอมบลาสซี่ โรงแรมโอกุระ โรงเรียนมาแตร์แดอี ห้างสรรพสินค้าเซนทรัลชิดลม อาคารรูปแบบทันสมัยใจกลางเมือง ครัวพร้อมอุปกรณ์ครบครันติดตั้งอย่างสมบูรณ์กับอุปกรณ์ยุโรปหรูหราที่ประกอบด้วยทุกสมัยในตัวเครื่องใช้ไฟฟ้า การตกแต่งทั้งห้องไม่เคยมีประวัติของการรั่วซึมใดๆทั้งสิ้น ทุกอย่างอยู่ในสภาพพร้อมใช้งาน 100% ทั้งห้องเราใช้อุปกรณ์ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าที่ม่ีคุณภาพดีทั้งหมด 100% - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 52 ตารางเมตร -ลิฟต์ส่วนตัว - ตกแต่งพร้อมอยู่ Built in เฟอร์ครบ - เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น,แอร์,ไมโครเวฟ, ตู้อบ, เครื่องทำน้ำอุ่น ฯ สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำ - Fitness - เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ CCTV - ประตู Key Card - สวนหย่อม Price : 18,500,000 Baht ค่าโอน transfer 50/50 Type : 1 bed 1 bath Size : 52 Sq.m. Detail : Fully furnished ขายด่วน คอนโด เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า หาของกินง่าย

รายละเอียด

  • Noble Ploenchit
  • 18,500,000 (355,769 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Noble Ploenchit

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble Ploenchit

1047 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Ploenchit

402 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 922 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค วิว
Grand Park View