🔥 S-LBNT101 🔥 Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5839959
เข้าชม :
บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-LBNT101 ขาย ที่ดิน ซอย บางนา ตราด 14 อยู่ระหว่างไบเทคและเซ็นทรัล บางนา (ฝั่งไบเทค) ขนาด 112 ตารางวา ที่ดิน สี่เหลี่ยมผืนผ้า กว้าง 27 เมตร 8.9 ล้าน 064-959-8900
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- 8,900,000 (79,464 บาท/ตร.วา)
- 112 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินทำเลดี ย่านศรีนครินทร์ ติดถนน 2 ด้าน ห่าง BTSศรีแบริ่ง 400 เมตร เนื้อที่ 2ไร่ สำโรงเหนือ อำเภอเมือง สมุทรปราการ2 ไร่/8 ตร.วา฿89,980,000UPDATE !
ขายที่ดิน 96 ตรว. ผังสีส้ม ย.๖~๔๖ บางนา ลาซาล 71 ใกล้รถไฟฟ้า ออก 2 ทาง ถนนสุขุมวิท ถนนบางนาตราด96 ตร.วา฿12,700,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ขนาด 98 ตร.ว. ติดโครงการฟรอเลสเทียบางนา สมุทรปราการ ราคาดี98 ตร.วา฿4,900,000UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว อุดมสุข ขนาด 65 ตร.ว. | หน้ากว้าง ทรงสวย เข้า-ออกได้หลายทาง65 ตร.วา฿5,490,000UPDATE !

ขายที่ดิน 66 ตรว เหมาะสร้างบ้าน โฮมออฟฟิศ ถนนสุขุมวิท อิมพลีเรียลสำโรง วัดด่านสำโรง ตลาดสำโรง66 ตร.วา฿7,260,000UPDATE !
LTHC10269 – Land FOR SALE in Bangna - Trat Size 815 Sq.W Near BTS Bangna Station ONLY 77 MB2 ไร่/15 ตร.วา฿77,000,000UPDATE !
LTHC10219 – Land FOR SALE in Udomsuk 30 Size 94 Sq.W Near BTS Udomsuk ONLY 10.34 MB94 ตร.วา฿10,340,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
0 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง