🔥Rare Item ห้องสวย Fully Furnished + Electrical Appliances ราคาต่ำกว่าตลาด 185 Rajadamri รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028989
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6063896
เข้าชม :
185 ราชดำริ 185/4-36 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด 185 Rajadamri (MD-26028989)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 386.56 ตร.ม.
🛏️ 3 ห้องนอน | 🚿 4 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 165,000,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- 185 Ratchadamri
- 165,000,000 (426,842 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 25-30
- 3 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 386.56 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

185/4-36 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
244 ประกาศเช่า
99 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 185 ราชดำริ
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2464468)1 ห้องนอน77.94m2ชั้น -฿20,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1916832)1 ห้องนอน69.91m2ชั้น 11-37฿23,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2830888)2 ห้องนอน107m2ชั้น 13฿36,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2733579)2 ห้องนอน112.42m2ชั้น 25฿42,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2525486)2 ห้องนอน107.96m2ชั้น -฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2707723)1 ห้องนอน69.52m2ชั้น 18฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2606088)3 ห้องนอน199.09m2ชั้น -฿85,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2467518)3 ห้องนอน386.56m2ชั้น 27฿165,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2860199)2 ห้องนอน107.96m2ชั้น 10฿47,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1757459)3 ห้องนอน386.56m2ชั้น 27฿165,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2532862)1 ห้องนอน69.52m2ชั้น 18฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873530)3 ห้องนอน386.56m2ชั้น 27฿165,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง