🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด 185 Rajadamri รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028992
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062440
เข้าชม :
185 ราชดำริ 185/4-36 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด 185 Rajadamri (MD-26028992)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 107.96 ตร.ม.
🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 2 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 39,900,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- 185 Ratchadamri
- 39,900,000 (369,581 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 11-15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 107.96 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

185/4-36 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
230 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 185 ราชดำริ
💎 Rare Ultra Luxury Unit ⛳ วิวสนามกอล์ฟ ใจกลางราชดำริ - 185 Rajadamri ใกล้ Bts ราชดำริ3 ห้องนอน386.56m2ชั้น 2x฿165,000,000UPDATE !
💎Ultimate Luxury Unit 💎 ,185 Rajadamri - Lumphini Park View, Near BTS Ratchadamri3 ห้องนอน199.24m2ชั้น 21-50฿98,500,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องกว้างมาก 107.96 ตร.ม. เพดานสูงโปร่ง 3 ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS ราชดำริ 300 ม. ที่ 185 Rajadamri / ขายคอนโด2 ห้องนอน107.96m2ชั้น 10+฿39,900,000UPDATE !
3 นอน 4 น้ำ มีอ่าง ห้องมุม แต่งสวย ชั้นสูง 20+ วิวเปิด สวยมาก ทำเลดี ใกล้ BTS ราชดำริ 300 ม. ที่คอนโด 185 Rajadamri / ขายคอนโด3 ห้องนอน386.56m2ชั้น 20+฿169,000,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! คอนโด ระดับ SUPER LUXURY, ชั้นสูง 25+, ห้องทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20221203144..185 Rajadamri, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!1 ห้องนอน70.31m2ชั้น 25++฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874070)2 ห้องนอน107.96m2ชั้น 13฿39,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874253)2 ห้องนอน108m2ชั้น 9฿46,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 283 ประกาศ

4.6 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
3 กม.
4.3 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
4.6 กม.
3.1 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
6.1 กม.
0 กม.
5 กม.
4.2 กม.
4 กม.
2.3 กม.