🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904544

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 1/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 2/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 3/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 4/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 5/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 6/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 7/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 8/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 9/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 10/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 11/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 12/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 13/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 14/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 15/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 16/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 17/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 18/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 19/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 20/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 21/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 22/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 23/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 24/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 25/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 26/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 27/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 28/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 29/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 30/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 31/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 32/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 33/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 34/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 35/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 36/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 37/38
รูป 🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] ✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨ - รูปที่ 38/38
ดูรูปทั้งหมด 38 รูป
9,450,000 (145,811 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 23
64.81 ตร.ม.

เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥[ Rare Item! ส่วนลดเกือบ 3 ล้าน ] 

✨ขายคอนโด The Room สาทร-เซนต์หลุยส์ – ห้องมุม วิวสวย สภาพนางฟ้า ✨

คอนโด High Rise ใจกลางสาทรจาก Land & Houses ที่ตอบโจทย์ทั้งการอยู่อาศัยที่เงียบสงบและการลงทุนที่คุ้มค่า

💰 ราคาพิเศษเพียง 9.5 ล้านบาท (จากราคาปกติ 12 ล้านบาท!)

รายละเอียดห้อง:

✅ 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ (ห้องมุม เป็นส่วนตัวมาก)

✅ ชั้น 23

✅ พื้นที่กว้างขวาง 64.81 ตร.ม.

✅ วิวสวย โปร่งสบาย รับลมดี

ทำเลศักยภาพ (CBD Sathorn):

📍 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (1.5 กม.) และ BTS สุรศักดิ์ (2 กม.)

📍 ใกล้โรงเรียนนานาชาติอัสสัมชัญ (1.1 กม.)

📍 ใกล้เซ็นทรัลพระราม 3 (2.5 กม.)

🍴 หน้าโครงการรายล้อมด้วยร้านอาหารไทยและนานาชาติเพียบ!

🎯จุดเด่นโครงการ:

🔸สังคมคุณภาพเพียง 376 ยูนิต เน้นความสงบและเป็นส่วนตัว

🔸ระบบรักษาความปลอดภัยมาตรฐานสูงตามสไตล์ Land & Houses

🔸 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สภาพโครงการดูแลดีเยี่ยม

🔸 เหมาะมากสำหรับครอบครัวที่ลูกเรียนย่านสาทร หรือวัยทำงานที่ต้องการความสะดวกในเมือง ในราคาที่หาไม่ได้อีกแล้วในย่านนี้!

Please Contact / ติดต่อ

👤: ยุ้ย ช่อทิพย์ / Yui Shorthip

📞Tel, Line, Whatsapp : 089-0415258

✅Wechat : yui-1-2-3

#Yui_Real_Estate #R_C0006

#TheRoomSathornStLouis #ขายคอนโดสาทร #คอนโดใกล้BTS #SathornCondo #BangkokRealEstate #CondoForSaleBangkok #คอนโดมือสองสภาพดี #LandAndHouses #AssumptionCollege #ที่พักย่านสาทร #InvestmentProperty #คอนโดลดราคา

รายละเอียด

  • The Room Sathorn - St.Louis
  • 9,450,000 (145,811 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 23
  • ตะวันตกเฉียงเหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64.81 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 672 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat