P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049243

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 1/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 2/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 3/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 4/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 5/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 6/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 7/8
รูป P-1525 ⚡️LPN-Town ลาดปลาเค้า 2 สุดคุ้ม ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ เพียง 1.39 ล้าน ⚡️*0659174222*⚡️ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,390,000 (53,236 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
26.11 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-1525

⚡️ จาก 1.45 เหลือเพียง 1.39 ล้าน! ⚡️

เบื่อไหม? จ่ายค่าเช่าทิ้งทุกเดือน แต่ไม่ได้อะไรกลับมา...

เปลี่ยนเงินเช่า เป็นเงินออมในรูปแบบคอนโด ผ่อนเพียง 5,xxx/เดือน (ถูกกว่าเช่าบางที่อีก!)

📍 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า 2

📐 รายละเอียดห้อง (คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้ว)

• ราคาพิเศษสุด: 1.39 ล้านบาท (จากเดิม 1.45 ล้าน)

• ชั้น 8 ตึก B (ตำแหน่งดี ลมถ่ายเท)

• ขนาด 26.11 ตร.ม. (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ)

• ห้องสภาพดีมาก พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

🎁 โปรโมชั่น On Top:

✅ ฟรี! ค่าใช้จ่ายวันโอน

⭐ ทำไมต้องห้องนี้?

• ผ่อนสบาย: เงินเดือน 15,xxx ก็กู้ผ่าน เป็นเจ้าของสินทรัพย์ได้ทันที

• สังคมคุณภาพ: นิติฯ ลุมพินี ขึ้นชื่อเรื่องความเป็นระเบียบและปลอดภัย

• ทำเลทอง: ใกล้ร้านสะดวกซื้อ และเดินทางสะดวกโซน รามอินทรา / สะพานใหม่ / หลักสี่ / ดอนเมือง

• ลงทุนก็คุ้ม: ปล่อยเช่าง่าย Yield ดี หรือจะอยู่เองก็ประหยัด

🎯 เหมาะสำหรับ:

• คนทำงานออฟฟิศที่อยากมี "บ้าน" หลังแรก

• คนที่มองหาความมั่นคง ไม่อยากย้ายที่อยู่บ่อยๆ

• นักลงทุนที่เน้นคอนโดราคาต่ำกว่าตลาด

⚡ ราคาปรับลดใหม่แบบนี้... มาเร็ว ไปไวแน่นอน!

🎯สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติม 🎯

Line : @Condopro

เบอร์โทรศัพท์ : O65-9I74222

## สนใจสอบถามหรือปรึกษาเพิ่มเติมทัก INBOX ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ##

.

นัดดูห้อง โปร 0659174222

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

จิ้มลิงค์ไลน์

https://lin.ee/pVW4Occ

ได้เลยค่ะ

กู้ได้เต็ม ปรึกษาสินเชื่อได้ แอดมาที่✨𝗟𝗶𝗻𝗲 @𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗣𝗥𝗢✨

.

ปล. มีแค่ห้องเดียวเท่านั้น! ทักก่อนมีสิทธิ์ก่อนนะคะ

--------------------------------

🏡 รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน

🏢 ปรึกษาสินเชื่อ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2
  • 1,390,000 (53,236 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.11 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอชทู สโตน
H2 Stone

20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ เฟรสโก
Premio Fresco

20.9 กม.

logo โครงการ ยู เกษตร - นวมินทร์
U Kaset - Nawamin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอช ทู โกล์ว
H2 Glo

20.7 กม.

logo โครงการ เอช ทู สตีล